Charles De Ketelaere
Charles De Ketelaere | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Cikakken suna | Charles Marc S. De Ketelaere | ||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Bruges (en) , 10 ga Maris, 2001 (23 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Beljik | ||||||||||||||||||||||||||
Harshen uwa | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | second striker (en) | ||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 1.92 m |
Charles Marc S. De Ketelaere (An haifi shi ranar 10 ga watan Maris, 2001) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Belgium wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na kai hari ga ƙungiyar Seria A Atalanta, a matsayin aro daga AC Milan, da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Belgium.
Sana'ar Kwallon Kafa
[gyara sashe | gyara masomin]Club Brugge
[gyara sashe | gyara masomin]De Ketelaere ya shiga Club Brugge yana ɗan shekara 7, kuma yana aiki a matsayin ɗan ƙwallon ƙafa.[1] Ya kuma buga wasan tennis tun yana matashi, amma ya zabi ya ci kwallo.[1]
Ya yi babban wasan sa na farko a ranar 25 ga Satumba 2019, lokacin da ya buga cikakken wasan a wasan 2019 – 20 Belgian Cup da Francs Borains. [2]
AC Milan
[gyara sashe | gyara masomin]A ranar 2 ga Agusta 2022, De Ketelaere ya shiga ƙungiyar Serie A [AC Milan]] akan kwantiragi har zuwa 30 ga Yuni 2027.[3] An sanya hannu kan farashin da aka ruwaito yana cikin kewayon Yuro miliyan 35, De Ketelaere duk da haka ya kasa cika burin farko na Rossoneri, ba tare da zira kwallo a raga ba a duk tsawon kakar wasa kuma ya fara gasar lig guda tara kawai. [4]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ 1.0 1.1 "Is De Ketelaere Belgium's new De Bruyne?". BBC Sport. Archived from the original on 19 October 2021. Retrieved 19 October 2021.
- ↑ "Francs Borains v Club Brugge game report". Soccerway. 25 September 2019. Archived from the original on 30 October 2020. Retrieved 30 October 2019.
- ↑ "Charles De Ketelaere joins AC Milan: official statement". AC Milan (in Turanci). Retrieved 2 August 2022.
- ↑ "AC Milan flop De Ketelaere determined to redeem himself". Football Today. 19 July 2023. Retrieved 16 August 2023.